♀♂♥ღஐ:._Teen ♥ 9X_.:ღஐ♥♀♂
Chào mừng các bạn đến vs 4rum Teen 9x , hãy đăng kí và trở thành 1 members hữu ích cho forum =]]
Chào mừng các bạn đến vs 4rum Teen 9x , hãy đăng kí và trở thành 1 members hữu ích cho forum =]]

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
[b]
Bài gửiNgười gửiThời gian
Trắc nhiệm vui nói lên con người bạn Trắc nhiệm vui nói lên con người bạn  MasterFri Oct 28, 2011 3:34 pm
4 hot girlz đẹp nkư tiên giáng trần :X :X :* Trắc nhiệm vui nói lên con người bạn  MasterFri Oct 28, 2011 3:25 pm
[HOT ! HOT ! ] Cơn mưa ngang Qua - Mr.T-P Trắc nhiệm vui nói lên con người bạn  MasterSat Oct 01, 2011 8:04 am
Đề thi 2k12 =)) đm hài đừng hỏi =)) k vào xem tự nkận là ckó =)) Trắc nhiệm vui nói lên con người bạn  MasterThu Sep 29, 2011 1:54 pm
Bản Tin Vãi Luyện Trắc nhiệm vui nói lên con người bạn  MasterThu Sep 15, 2011 4:40 pm
Gửi tất cả *ĐẶC BIỆT LÀ ADMIN* Trắc nhiệm vui nói lên con người bạn  MasterTue Sep 13, 2011 1:59 pm
Gửi Admin =''= once again Trắc nhiệm vui nói lên con người bạn  MasterTue Aug 30, 2011 1:44 pm
Grown - Andree ft Nah :D Trắc nhiệm vui nói lên con người bạn  MasterTue Aug 30, 2011 1:36 pm
Ai Dep Hon Em - Andree ft. Enbien Trắc nhiệm vui nói lên con người bạn  MasterTue Aug 30, 2011 1:29 pm
Andree Right Hand Trắc nhiệm vui nói lên con người bạn  MasterTue Aug 30, 2011 1:25 pm
Nghịch Ngu tập 1 ( Việt Hóa ) Trắc nhiệm vui nói lên con người bạn  MasterFri Aug 26, 2011 3:07 pm
Khó-Nam Cường(bài tao thích nhất đó) Trắc nhiệm vui nói lên con người bạn  MasterFri Aug 26, 2011 2:58 pm
Top posters
proson97 (82)
Trắc nhiệm vui nói lên con người bạn  I_vote_lcapTrắc nhiệm vui nói lên con người bạn  I_voting_barTrắc nhiệm vui nói lên con người bạn  I_vote_rcap 
Hacker (74)
Trắc nhiệm vui nói lên con người bạn  I_vote_lcapTrắc nhiệm vui nói lên con người bạn  I_voting_barTrắc nhiệm vui nói lên con người bạn  I_vote_rcap 
Vy không dê già (64)
K E M (39)
Sun_J0lly.Buzz (16)
Chíp Lùn (3)
lanlong (2)
Căm Thù Chuột (2)
i_love_me (2)

Trắc nhiệm vui nói lên con người bạn

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Vy không dê già
Super Moderator
Super Moderator
Vy không dê già

Trắc nhiệm vui nói lên con người bạn  Empty
Bài gửiTiêu đề: Trắc nhiệm vui nói lên con người bạn    Trắc nhiệm vui nói lên con người bạn  I_icon_minitimeSun Aug 21, 2011 8:16 pm

Luật lệ:
_ Có tất cả 5 câu hỏi. Cho mỗi câu hỏi, hãy trả lời bằng cách đánh dấu X vào ô [] trước câu trả lời đúng nhất về bạn.

_ Khi trả lời xong, hãy ghép các câu trả lời của bạn thành 1 câu hoàn chỉnh và viết xuống dưới cùng bắt đầu bằng cụm từ "Tôi là người............."

_ Câu hoàn chỉnh sẽ nói cho bạn biết tính cách và điều sắp đến vs bạn.

Câu 1: màu mà bạn iêu thik nhất:
[] Đỏ= ồn ào
[] Xanh= ngu ngốc
[] Vàng= lạnh lùng
[] Tím= hạnh phúc
[] Đen= tự kỉ
[] Xám= quyến rũ
[] Hồng= nóng bỏng
[] Trắng= trong sáng

Câu 2: bạn đang mặc...:
[] Quần ngố= đáng iêu
[] Váy= thô lỗ
[] Quần bò= nói nhiều
[] Đồ ngủ= ngộ nghĩnh
[] Quần dài= khó hiểu
[] Quần đùi= ma cô
[] Legging= nóng nảy

Câu 3: bạn sinh vào tháng:
[] 1= sẽ ăn
[]2= đang cần
[]3= sẽ giết
[]4= sẽ bắn
[]5= đang thèm muốn
[]6= sẽ nấu
[]7= sẽ ngã vì
[]8= sẽ chạy trần truồng cùng với
[]9= sẽ bị hù dọa bởi
[]10= sẽ hôn
[]11= sẽ ngủ cùng
[]12= sẽ tắm cùng

Câu 4: bạn sinh vào ngày:
[] 1= 1 ng đàn ông
[] 2= 1 con chó
[] 3= 1 cục phân
[] 4= cái bàn chải
[] 5= ông già Nô en
[] 6= 1 thằng điên
[] 7= 1 con lợn
[] 8= 1 con rết
[] 9= 1 siêu sao
[] 10= 1 đứa bé
[] 11= ng yêu bạn
[] 12= 1 cốc sữa
[] 13= 1 con ngựa
[] 14= 1 tên đồng tính
[] 15= bộ đồ lót
[] 16= quả dưa chuột
[] 17= 1 quyển sách
[] 18= 1 con giun đất
[] 19= 1 quả cam
[] 20= mẹ bạn
[] 21= 1 người vô gia cư
[] 22= 1 hũ mật ong
[] 23= bạn thân của bạn
[] 24= 1 thanh chocolate
[] 25= ng bạn thầm iêu
[] 26= 1 bát ngũ cốc
[] 27= thần tượng của bạn
[] 28= 1 con gà quay
[] 29= Paris Hilton
[] 30= bà của bạn
[] 31= người bạn ghét

Câu 5: áo bạn đang mặc màu:
[] trắng= vì bạn iêu động vật
[] đen= vì bạn sexy
[] hồng= vì bạn nhiều tham vọng
[] đỏ= vì bạn hay ghen
[] chấm bi= vì bạn ghét sự ồn ào
[] hoa văn= vì bạn rất tài năng
[] tím= vì bạn bị đồng tính
[] xám= vì bạn thích nh~ thử thách
[] sặc sỡ= vì bạn sợ cái chết
[] xanh= vì bạn có thân hình đẹp
[] cam= vì bạn thích yên tĩnh
[] nâu= vì bạn lăng lơ
[] vàng= bởi bạn luôn hết mình vì người bạn iêu
[] kẻ sọc= vì bạn iêu bản thân mình
[] ko mặc áo = vì bạn lắm lông

Ví dụ : Tớ trong sáng , ngộ nghĩnh , đang tkèm muốn người yêu mình và hay ghen Wink)
Goắt ơ bao ziu ? Wink)
Rep đi nké
K E M
Học viên
Học viên
K E M

Bài gửiTiêu đề: Re: Trắc nhiệm vui nói lên con người bạn    Trắc nhiệm vui nói lên con người bạn  I_icon_minitimeWed Aug 24, 2011 3:10 pm

Tao nhéz =))

Tôi là ng` ngu ngốc, khó hiểu, tôi sẽ ngủ cùng bộ đồ lót [vì tôi iêu động vật?]

bounce bounce
Vy không dê già
Super Moderator
Super Moderator
Vy không dê già

Bài gửiTiêu đề: Re: Trắc nhiệm vui nói lên con người bạn    Trắc nhiệm vui nói lên con người bạn  I_icon_minitimeWed Aug 24, 2011 3:13 pm

K E M đã viết:
Tao nhéz =))

Tôi là ng` ngu ngốc, khó hiểu, tôi sẽ ngủ cùng bộ đồ lót [vì tôi iêu động vật?]

bounce bounce
Ckuẩn rồi còn rỳ =))
Tkắc mắc chi nựa =))
Căm Thù Chuột
Học viên
Học viên
Căm Thù Chuột

Bài gửiTiêu đề: Re: Trắc nhiệm vui nói lên con người bạn    Trắc nhiệm vui nói lên con người bạn  I_icon_minitimeFri Oct 28, 2011 3:34 pm

tớ trong sáng, nói nhiều, t thèm mún 1 ng đàn ông vì tớ hay ghen...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Trắc nhiệm vui nói lên con người bạn    Trắc nhiệm vui nói lên con người bạn  I_icon_minitime

Trắc nhiệm vui nói lên con người bạn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nỗi buồn người 2 lưng =)))))))