♀♂♥ღஐ:._Teen ♥ 9X_.:ღஐ♥♀♂
Chào mừng các bạn đến vs 4rum Teen 9x , hãy đăng kí và trở thành 1 members hữu ích cho forum =]]
Chào mừng các bạn đến vs 4rum Teen 9x , hãy đăng kí và trở thành 1 members hữu ích cho forum =]]

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
[b]
Bài gửiNgười gửiThời gian
Trắc nhiệm vui nói lên con người bạn con trai nguy hiểm thật =)) Tập 2  MasterFri Oct 28, 2011 3:34 pm
4 hot girlz đẹp nkư tiên giáng trần :X :X :* con trai nguy hiểm thật =)) Tập 2  MasterFri Oct 28, 2011 3:25 pm
[HOT ! HOT ! ] Cơn mưa ngang Qua - Mr.T-P con trai nguy hiểm thật =)) Tập 2  MasterSat Oct 01, 2011 8:04 am
Đề thi 2k12 =)) đm hài đừng hỏi =)) k vào xem tự nkận là ckó =)) con trai nguy hiểm thật =)) Tập 2  MasterThu Sep 29, 2011 1:54 pm
Bản Tin Vãi Luyện con trai nguy hiểm thật =)) Tập 2  MasterThu Sep 15, 2011 4:40 pm
Gửi tất cả *ĐẶC BIỆT LÀ ADMIN* con trai nguy hiểm thật =)) Tập 2  MasterTue Sep 13, 2011 1:59 pm
Gửi Admin =''= once again con trai nguy hiểm thật =)) Tập 2  MasterTue Aug 30, 2011 1:44 pm
Grown - Andree ft Nah :D con trai nguy hiểm thật =)) Tập 2  MasterTue Aug 30, 2011 1:36 pm
Ai Dep Hon Em - Andree ft. Enbien con trai nguy hiểm thật =)) Tập 2  MasterTue Aug 30, 2011 1:29 pm
Andree Right Hand con trai nguy hiểm thật =)) Tập 2  MasterTue Aug 30, 2011 1:25 pm
Nghịch Ngu tập 1 ( Việt Hóa ) con trai nguy hiểm thật =)) Tập 2  MasterFri Aug 26, 2011 3:07 pm
Khó-Nam Cường(bài tao thích nhất đó) con trai nguy hiểm thật =)) Tập 2  MasterFri Aug 26, 2011 2:58 pm
Top posters
proson97 (82)
con trai nguy hiểm thật =)) Tập 2  I_vote_lcapcon trai nguy hiểm thật =)) Tập 2  I_voting_barcon trai nguy hiểm thật =)) Tập 2  I_vote_rcap 
Hacker (74)
con trai nguy hiểm thật =)) Tập 2  I_vote_lcapcon trai nguy hiểm thật =)) Tập 2  I_voting_barcon trai nguy hiểm thật =)) Tập 2  I_vote_rcap 
Vy không dê già (64)
K E M (39)
Sun_J0lly.Buzz (16)
Chíp Lùn (3)
lanlong (2)
Căm Thù Chuột (2)
i_love_me (2)

con trai nguy hiểm thật =)) Tập 2

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Vy không dê già
Super Moderator
Super Moderator
Vy không dê già

con trai nguy hiểm thật =)) Tập 2  Empty
Bài gửiTiêu đề: con trai nguy hiểm thật =)) Tập 2    con trai nguy hiểm thật =)) Tập 2  I_icon_minitimeSun Aug 21, 2011 8:23 pm

1.Em yêu ! Khi anh thất nghiệp, em đã ở bên anh. Khi nhà anh cháy, em cũng đã ở bên anh. Bây giờ anh đang bệnh, em cũng ở cạnh anh. Em có biết anh nghĩ gì không? Anh nghĩ là ở gần em anh xui hết chỗ nói.Mùa World Cup này đừng tìm anh nhá ... nhá !

2. Đêm nào anh cũng nghĩ đến em, và đó là lí do anh bật dậy kêu gào thảm thiết!

3. Anh phải công nhận một điều, em chính là người dẫn dắt anh đến với tôn giáo. Anh chưa bao giờ tin là có địa ngục cho đến khi gặp em.

4. Trước khi gặp em, anh thấy cuộc đời mình thật tẻ nhạt. Khi gặp em rồi, anh mới biết đó chính là quãng thời gian hạnh phúc nhất đời anh.

5. Trong bóng tối dày đặc, trông em y như một thiên thần vậy.

6. Những điều anh nói với em trước đây đều chân thành cả, nhưng điều mà anh sắp nói đây mới là chân thành hơn tất cả: Anh là thằng chuyên nói dối!

7. Em có biết không, hiện giờ anh không thể tìm ra được từ nào để diễn tả hết cảm xúc của anh đối với em, may ra thì chỉ có câu: Quỷ tha ma bắt em đi!

8. Em có nhớ khi anh cầu hôn em không? Anh thì luôn nhớ đến lúc đó và nghĩ rằng: Quái quỷ thật, không biết lúc đó mình đã nghĩ gì nữa!

9. Em yêu, có biết vì sao khi hôn em anh lại nhắm mắt không? Em soi gương thì hiểu chứ thắc mắc gì!

10. Anh luôn mong có được một người phụ nữ để thương yêu, chăm sóc, và sau khi gặp em, anh đã đổi ý.

11. Anh cảm thấy rất khốn khổ khi không có em bên cạnh. Mọi thứ vẫn tồi tề y như lúc em chưa ra đi vậy.

12. Em là người bạn rất tốt của anh, đến nỗi nều như chúng ta đi trên một chiếc thuyền sắp chìm mà chỉ có một chiếc áo phao, anh chắc chắn sẽ nhớ em lắm.

13. Khi em ra đi, anh cảm thấy mọi thứ thật tệ. Anh cầu xin em đừng quay lại làm cho mọi thứ tệ thêm.

14. Em thường mong khi chết sẽ được lên thiên đàng, vậy tốt nhất anh nên mong mình được xuống địa ngục thôi.

15. Cưng à, xin lỗi đã không tặng em con mèo như em thích, nhưng anh e là Hiệp hội bảo vệ động vật sẽ kiện em khi thấy em chăm sóc cho nó như cách em chăm sóc cho anh mất.

16. Em luôn nói là muốn mang lại hạnh phúc cho anh, vậy sao em còn ở đây ám ảnh anh mãi?

17. Đêm nào anh cũng mơ thấy em, có khi cả ban ngày nữa. Đó là lí do anh phải vào khoa thần kinh khám gấp.

18. Khi xa nhà anh vẫn luôn nghĩ đến em, vì anh đã được dạy là: Hãy biết nhớ đến đau khổ đã trải qua khi mình đã đạt đến hạnh phúc.

19. Em còn nhớ những ngày ta mới yêu nhau tuyệt vời như thế nào không? Thật tiếc là ta lại cưới nhau.

20. Em về quê thăm nhà - một khoảng thời gian tuyệt diệu làm sao!

21. Em à, hãy nhìn vào mắt anh và nghe anh hỏi đây: Mắt anh bị đỏ có phải không?

22. Anh say sưa, cờ bạc, anh xử tệ với em, thậm chí anh còn ngoại tình nữa, nhưng em vẫn không bỏ đi. Em quả là một người phụ nữ lì lợm, làm đủ cách vẫn không đuổi đi được.

23. Tuần trăng mật ở Hạ Long tuyệt quá. Nhưng giá mà không có em ở đó, sẽ còn tuyệt hơn nhiều.

24. Thú thật là anh nghĩ không ra ý đồ của thằng bạn anh khi nó khen em đẹp trước mặt cả hai chúng ta. Không biết là nó định mượn tiền em hay là tính xỏ lá anh nữa.

25. Không cần phải buồn vì con mèo lỡ ăn mất cái bánh em làm cho anh đâu em à, bọn mèo có sức đề kháng rất tốt mà.

26. Người ta nói nhìn mặt mẹ vợ thì biết được mặt vợ sau này, nhưng anh lại không ngờ là càng lúc em lại càng mau giống... bà ngoại em.

27.Trên bàn làm việc, anh luôn đặt hình của em. Để mỗi khi nhìn vào đó anh lại có thêm động lực làm việc, bởi vì " vấn đề nan giải như này mình còn giải quyết được huống chi việc khác"
K E M
Học viên
Học viên
K E M

con trai nguy hiểm thật =)) Tập 2  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: con trai nguy hiểm thật =)) Tập 2    con trai nguy hiểm thật =)) Tập 2  I_icon_minitimeWed Aug 24, 2011 3:15 pm

Mềnh chấm cái này nhéx

con trai nguy hiểm thật =)) Tập 2
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» =)) Con trai nguy hjểm vê lờ càng ngày càng muốn ckuyển giới =))